LADY JAY DEE:KAENI MKAO WA KULA


Mwanamuziki mkongwe kwenye game ya Bongo flavour Lady Jay Dee ametoa ahadi kwa mashabiki wa music wa Bongo flavour kuwa wakae tayari kwa ujio mpya wa Video ya Wimbo wa I miss You.

Kupitia ukurasa wake instagram Mwanamuziki mkongwe Nchini Lady Jay Dee amewataarifu mashabiki wakekwa ujio mpya ya Wimbo wake mpya wa I miss You '' Baada ya hii teaser, hii video isipotoka basiiiiiiii..,natoa wimbo mwingine 😭😭😭..,.'' Ameandika Lady Jay Dee na kaweka kipande kidogo cha wimbo huo utizame hapa.


video 

 TAZAMA HAPA MKONGWE LADY JAY DEE AKIELEZA SABABU ZA KWANINI AMERAP KWENYE WIMBO WA I MISS YOU