MODEL TAHIYA:I THINK AMBER RUTY AFUNGIWE ACCOUNT YAKE YA INSTAGRAM

mmoja kati ya video quen aliyeonekana kwenye video ya fid q ft rich mavoko-sheri na watasema sana ya quich rocker aliyowashirikisha wanyamwezi OMG tahiya amesema kuwa anaomba amber ruty afungiwe page yake ya instagram




tahiya anaiomba mamlaka ya mawasiliano tanzania TCRA kumfungia amber ruty ukurusa wake wa instagram ''i think amber ruty afungiwe page yake ya instagram ama aitwe na basata kwanza anatuaibisha sisi wanawake mtu na akili zako hauwezi kufanya vile.,nikiingia kwenye instagram nakasilika''amber ruty ni mmoja kati ya video quen bongo ambaye anasifika kwa

                                                       picha ya model tahiya


PIA UNAWEZA KUMCHECK MREMBO TAHIYA KWENYE UZINDUZI WA SHOW LA KIBABE PLAYLIST BONYEZA HAPA CHINI