MABESTE Naweza kufanya kazi na B Hitz, Tunaongea saivi, familia haikushiriki harusi yetu.



Mabeste alishuka kwenye show kali ya THE PLAYLIST kubonyeza ngoma 5 kali anazozikubali na kufunguka mastori kibao.

alieleza jinsi alivyokutana na Mke wake mara ya kwanza, jinsi ambavyo mke wake huyo alivobadili maisha yake, walipitie mengi na kwenye harusi yao familia hazikushiriki ndoa yao.

aeleza beef lake na B Hitz lilivokuwa, Mabeste aliseam kuwa sasa hivi wanaongea na wanaweza kufanya tena kazi na B Hitz ikitokea, hawana beef, wakikutana wanasalimiana kama kawaida.

Tazama interview nzima hapa: